![Cần Đước - Quan tâm chăm lo, nâng cao chất lượng đời sống người có công Cần Đước - Quan tâm chăm lo, nâng cao chất lượng đời sống người có công](https://www.baolongan.vn/image/news/2024/20240718/thumbnail/510x286/215_1721315052.jpg)
Với nhiều mô hình hay, cách làm sáng tạo đã kịp thời động viên, tạo điều kiện cho các gia đình từng bước vượt qua khó khăn, ổn định cuộc sống.
-
Cần Đước sơ kết giữa nhiệm kỳ thực hiện Nghị quyết Đại hội Đảng bộ huyện lần thứ XII, nhiệm kỳ 2020-2025
Ban Chấp hành Đảng bộ huyện Cần Đước tổ chức Hội nghị sơ kết giữa nhiệm kỳ thực hiện Nghị quyết Đại hội Đảng bộ huyện lần thứ XII, nhiệm kỳ 2020-2025
-
Bí thư Huyện ủy Cần Đước - Nguyễn Tuấn Thanh trao Huy hiệu 55 năm tuổi Đảng cho đảng viên Huỳnh Thị Tuyết Mai
Huyện ủy Cần Đước, tỉnh Long An tổ chức Lễ trao Huy hiệu Đảng đợt 2/9. Bí thư Huyện ủy Cần Đước - Nguyễn Tuấn Thanh dự và trao Huy hiệu 55 tuổi Đảng cho đảng viên Huỳnh Thị Tuyết Mai.
-
Cần Đước trao Huy hiệu Đảng cho 18 đảng viên cao tuổi Đảng
Huyện ủy Cần Đước, tỉnh Long An tổ chức Lễ trao Huy hiệu Đảng đợt 2/9 cho các đảng viên cao niên đang sinh hoạt đảng tại Đảng bộ thị trấn Cần Đước,...
-
Cần Đước công bố các quyết định về công tác cán bộ
Ban Thường vụ Huyện ủy Cần Đước, tỉnh Long An tổ chức công bố các quyết định về công tác cán bộ. Bí thư Huyện ủy - Nguyễn Tuấn Thanh; Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy - Nguyễn Văn Định chủ trì và trao các quyết định.
-
Cần Đước quan tâm xây dựng cảnh quan môi trường
Để xây dựng thành công huyện nông thôn mới, huyện Cần Đước tích cực triển khai, thực hiện tiêu chí môi trường, xây dựng cảnh quan xanh, sạch, đẹp.
-
Cần Đước công bố các quyết định về công tác cán bộ
UBND huyện Cần Đước, tỉnh Long An tổ chức Lễ công bố các quyết định công tác cán bộ. Phó chủ tịch UBND huyện - Nguyễn Minh Vương chủ trì buổi lễ và trao các quyết định.
-
Cần Đước: Góp sức trẻ xây dựng quê hương
Kế thừa và phát huy truyền thống anh hùng của các thế hệ đi trước, tuổi trẻ huyện Cần Đước luôn nêu cao tinh thần xung kích, tình nguyện trên mọi mặt trận.
-
Cần Đước công bố quyết định về công tác cán bộ
UBND huyện Cần Đước, tỉnh Long An tổ chức Lễ công bố quyết định về công tác cán bộ. Phó Chủ tịch UBND huyện - Nguyễn Minh Vương chủ trì và trao quyết định.
-
Phước Đông: Sạt lở tại kinh Nước Mặn và rạch Ông Bán
Những ngày qua, xã Phước Đông, huyện Cần Đước liên tiếp xảy ra sạt lở nghiêm trọng và nguy cơ sạt lở làm ảnh hưởng đến sinh hoạt, đời sống của người dân.
-
Cần Đước công bố các quyết định về công tác cán bộ
Huyện ủy Cần Đước, tỉnh Long An tổ chức Lễ công bố quyết định về công tác cán bộ. Bí thư Huyện ủy – Nguyễn Tuấn Thanh dự và trao các quyết định. Cùng dự có Quyền Chủ tịch UBND huyện – Đào Hữu Tấn.
-
Cần Đước công bố quyết định về công tác cán bộ
UBND huyện Cần Đước, tỉnh Long An tổ chức Lễ công bố quyết định về công tác cán bộ. Quyền Chủ tịch UBND huyện - Đào Hữu Tấn chủ trì và trao quyết định.
-
Cần Đước công bố các quyết định về công tác cán bộ
Ban Thường vụ Huyện ủy Cần Đước, tỉnh Long An tổ chức Lễ công bố các quyết định về công tác cán bộ. Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy - Nguyễn Văn Định dự và trao các quyết định.
-
Tân An sơ kết mô hình ‘Đảng bộ, chi bộ 5 tốt; đảng viên 5 tốt’
-
TP.Tân An: Thăm, tặng quà Mẹ Việt Nam Anh hùng và thương binh nặng
-
TP.Tân An: Nỗ lực xây dựng nông thôn mới nâng cao
-
TP. Tân An tập trung xây dựng thành phố đạt chuẩn đô thị văn minh
-
Tân An tổng kết 10 năm thực hiện Chỉ thị số 35-CT/TW của Bộ Chính trị